Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ngày mai a sẽ khác...

Go down 
Tác giảThông điệp
ĐĨ DÂM
Administrator
Administrator
ĐĨ DÂM

Điểm Điểm : 1211
Được thanks Được thanks : 5
Ngày gia nhập Ngày gia nhập : 21/05/2011
Tuổi Tuổi : 33
Đến từ Đến từ : D:\filmxxx\Hotgirl\teenViet
Status : Em quá vô tâm...

Ngày mai a sẽ khác... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày mai a sẽ khác...   Ngày mai a sẽ khác... Icon_minitimeFri May 27, 2011 10:45 pm

"E à...., A buông tay E ra nhé."

Thực sự phải buông thôi........Bởi vì A đã mệt nhoài.....Bước chân A nặng trĩu ...... Cánh tay đã mỏi nhừ......Theo những ngày tháng chạy theo cái bóng của E.....!

Và giờ đây A đã tự nhủ với mình rằng A đã sẵn sàng rồi....Sẵn sàng cho cái việc mà A nghĩ A sẽ chẳng bao giờ làm được đâu....... Đó là buông tay và ra đi.....!

Cái cảm giác mất mát này đã làm A thực sự đau đớn......hằn học và bật khóc......Những giọt nước mắt mặn chát và cay nồng xộc lên sống mũi, tuôn sâu vào tận từng thớ thịt trên cơ thể........Đau và nhức.....Như hàng ngàn hàng vạn mũi kim đâm.....!Ko aj cóa thể thay thế đc E....

Nhưng có mấy ai hiểu cho A?

Buông tay E ra là sẽ không nắm tay E nữa......cũng nghĩa là mất đi chỗ dựa....Như thế A sẽ ngã, nhìn A ngã anh có xót xa không?

Buông tay E ra ......nghĩa là khi A quay sang bên cạnh để tìm kiếm 1 bờ vai,1 vòng tay trong cái mùa đông giá rét này thì A sẽ chỉ nhận được sự trống trải và hơi lạnh mà thôi.......E sẽ chạnh lòng khi A co ro chứ?

Buông tay E ra.....là để E ra đi.....E sẽ rời xa A....không còn là của riêng A,sẽ không bao h được nhận cái linh thiêng mà con người ta gọi là tình yêu cả nữa.....E sẽ đem cho người khác đúng không?

Buông tay E ra nghĩa là không còn có E.......là mất đi E.....mất đi cái hơi thở của những ngày qua......có lẽ sẽ chết trong cái nỗi đau đang dày vò bản thân.......E cóa thật sự cần E ko ?

A chẳng thể chắc chắn điều gì ... A chỉ biết A yêu E! Yêu thật sự và không dối trá !A đau quá ... nhưng biết nói thế nào đây cho E hiểu ....A buông tay .. A chấp nhận mất E ... để E hạnh phúc !A xin lỗi nhé .. chỉ vì A quá yếu đuối ..Nhưng thôi .. lần này A chấp nhận mà .. để E có thể tìm kiếm một hạnh phúc riêng cho E và xứng đáng với E…

Mình ....
Ngừng yêu nhau E nhé !

Mình ngừng yêu nhau E nhé ... để một ngày nào đó A được thấy E cười ...

Mình ngừng yêu nhau E nhé ... để E không lảng tránh A như thế nữa ...

Mình ngừng yêu nhau E nhé ... để E không phải buồn phiền mãi nữa ...

Mình ngừng yêu nhau E nhé ... để E không còn trách nhiệm với A nữa ...

Mình ngừng yêu nhau E nhé ... để E không mất tự do như thế nữa ...

Mình ngừng yêu nhau E nhé ... để E có thể kiếm ai đó quan tâm đến E hơn A ...

Mình ngừng yêu nhau E nhé ... để E đừng phải nghĩ ngợi gì về A nữa...

A đã cố nén lại ..mà không khóc nữa ... A làm được .. nhưng A đau lắm .. đau ở đây .. ở trong lòng A này ....
A đã cố chờ đợi E ... như mọi ngày .. như mọi ngày E vẫn ở bên A ...
A đã cố tự nhủ E bận hay E bệnh rồi .. E mệt lắm và nên thông cảm cho E .. nhưng A đau lắm ...

A đã cố không nghĩ về E nữa ... nghĩ cho A nhiều hơn một chút..nhưng A không ngăn được nước mắt ...
A đã cố nghĩ không được yếu đuối như thế nữa ... nhưng A vẫn muốn có E như lúc trước mãi ...

..Ehãy tự nhủ với mình rằng A buông E ra để E đi tìm hạnh phúc thực sự của mình và A đã đau đớn biết chừng nào khi nhận ra rằng hạnh phúc ấy không ở nơi A....!

A biết mà, cái gì vốn không thuộc về mình thì sẽ chẳng bao giơ` là của mình cả......Nhưng A vẫn cố chấp nghĩ rằng mọi cố gắng của mình sẽ xoay chuyển tất cả.......A ngốc lắm mà.....!

Hết rồi

Tất cả đã kết thúc

Như 1 giấc mơ thật dài vậy

A sợ rằng phải sống trong cái quay cuồng của hạnh phúc hôm wa......

Sợ lắm những đêm nhớ E.......nước mắt lại chảy.......lại choàng tỉnh sau những cơn ác mộng về E....... nhưng A không thể ... phải thế không anh ?A sẽ ổn mà .. rồi dần dần A sẽ không khóc nhiều như thế nữa ... và A cũng không níu kéo E nữa ...

Sợ lắm khi mà đau đớn của A hoà cùng với nhớ thương......để mỗi lần nhớ thương vô vọng lại là 1 lần đau đớn đến xé lòng.......

Hạnh phúc là gió cứ phảng phất........

Hạnh phúc là cỏ mềm xanh mướt dưới chân ai đó........

A muốn là gió

Nhưng A vẫn mãi là cỏ dại

Đừng dẫm lên A nữa

Đừng dẫm lên hạnh phúc của A

Hạnh phúc ấy mong manh dễ vỡ lắm......

hãy cho nó chút bình yên........

Cỏ của A đau và mệt mỏi.....

Cứ như thế này cỏ sẽ chết mất.......!

A sẽ nhớ bao nhiêu cái cảm giác đc E bên A và cảm nhận hơi ấm của E.....Nó làm A tan chảy trong niềm hân hoan rằng E đang là của A.....

A sẽ nhớ từng lời nói iêu thương và ngọt ngào nơi E......E có nhớ không? Có nhớ đã nói chỉ cần A đợi E ...mõi thứ sẽ như trước đây..?

Tại sao lại cho người ta hy vọng rồi lại tứơc lấy nó?

Tại sao lại cho người ta hạnh phúc rồi lại rời bỏ hanh phúc ấy khi mà nó chưa 1 lần trọn vẹn?

Tại sao?

Tại sao lại như vậy?

Nói nữa nói mãi cũng chẳng bao h biết được câu trả lời đâu .........Nhưng ít ra bây giơ` A cũng đã có đủ can đảm để đối diện với chính mình rồi.....Nhìn E buớc đi và ngửa mặt lên trời cho nước mắt chảy ngược vào lòng nhé......!

Ừh thì ... A buông tay E nhé .......!

A là người buông tay E ra...nhưng A ko giận E...Khj E đã nắm chặt tay A.....rồi lại còn nắm tay người khác...để tuột tay A... A đứng lặng...rồi anh quay lại cứ như vô tình để tuột mất tay A... E lại giữ chặt tay A...kéo A chạy theo E...nhưng rồi lại để lỏng tay A....để bây giờ... A đứng lại nhìn E đi mất...tại sao vậy E? ..nếu đã biết hok thể nắm tay A thật chặt thì sao lại còn quay lại...vì sao lại cố giữ lấy A...vì sao vậy...vì sao vậy E ???

A đã buông tay rồi đấy.....E đi đi....!

Sẽ có 1 ngày E quay lại và nắm lấy đôi bàn tay này chứ?

Sẽ có 1 ngày E giật mình và E sẽ đuổi theo A chứ?

Sẽ có 1 ngày E nhận ra E không thể sống mà không có A chứ?

Sẽ có 1 ngày nào đó E hiểu rằng E đã làm tổn thương A chứ?
http://buonduale.org

Ngày mai a sẽ khác...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Hướng dẫn gửi tin nhắn đến thành viên khác trong diễn đàn
» [Truyện Ngắn] Trò chơi 7 ngày !