Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

I don't know...!

Go down 
Tác giảThông điệp
ĐĨ DÂM
Administrator
Administrator
ĐĨ DÂM

Điểm Điểm : 1211
Được thanks Được thanks : 5
Ngày gia nhập Ngày gia nhập : 21/05/2011
Tuổi Tuổi : 33
Đến từ Đến từ : D:\filmxxx\Hotgirl\teenViet
Status : Em quá vô tâm...

I don't know...! Empty
Bài gửiTiêu đề: I don't know...!   I don't know...! Icon_minitimeWed May 25, 2011 9:59 pm

Anh có nghe ở đâu đó người ta nói rằng : nếu bạn không dám đặt cược tất cả vào một con bài thì có nghĩa là bạn chưa yêu.anh không biết mình đã yêu chưa nhưng anh dám đặt cược tất cả vào em.

Có lần anhđọc được ở đâu đó : Khi một người có thể lấy hết đam mê, cuồng nhiệt của bạn, có nghĩa là bạn đã yêu. anh không biết mình đã yêu chưa nhưng anh biết rằng trong thời gian qua anh chỉ biết học, biết làm và giờ anh mới biết là em yêu anh nhiều lắm ngốc của anh

anh không biết như thế nào thì được gọi là yêu, Nhưng anh biết rằng, ngoài gia đình lớn của anh thì em là người quan trọng nhất. Chỉ cần được nhìn thấy nụ cười của em, anh sẵn sàng làm tất cả mọi thứ.

anh không biết thế nào thì được gọi là yêu,anh chỉ biết đứng trước em lúc nào tim anh cũng như muốn nhảy ra khỏi lồng ngực.anh trở nên hậu đậu và vô duyên đến kỳ lạ.

em có nhớ lần chúng mình đi chơi và bị lạc đường không ? Thật ra không phải anh không biết đường về, mà em cố ý để anh cứ đi mãi như thế. em biết không ? Là vì anh muốn được ở bên em lâu hơn một chút nữa. anh cũng không biết vì sao anh lại thế ?

anh không biết thế nào thì được gọi là yêu nhưng nếu em rời xa nơi ấy, rời xa anh, rời xa những kỉ niệm thì em ơi !anh sẽ vẫn đợi e trở về.

anh không biết thế nào thì được gọi là yêu nhưng nếu cho anh được chọn một cái tên khác, thì anh chỉ biết viết mỗi tên em

anh không biết như thế nào thì được gọi là yêu nhưng mỗi lần gặp em là anh bỗng nhiên cảm thấy yêu đời và yêu cuộc sống này hơn anh nghĩ ....... có biết không e ?

anh không biết thế nào được gọi là yêu nhưng dù anh có rất mệt mỏi thì chỉ cần được nghe giọng nói của em, anh lại thấy như mình có thể làm được tất cả mọi thứ trên đời.

anh không biết thế nào thì được gọi là yêu, nhưng khi em ôm anh anh thấy tim mình đập rộn ràng - ấm áp trước sương đêm và gió lạnh anh không thấy mình lạnh nữa, đó là cảm giác anh không bao giờ có thể quên được. anh đã mang cả những hạnh phúc đó vào trong giấc ngủ của mình.

anh không biết như thế nào thì được gọi là yêu, nhưng anh chỉ biết khóc mỗi khi nhớ em.

anh chưa bao giờ có đủ can đảm để thừa nhận tình cảm của mình. Nhưng anh vẫn tin và đợi chờ, anh vẫn đợi một ngày đầy nắng em có thể cùng anh bước qua cơn mưa để chờ cầu vồng rực nắng được không em ?
http://buonduale.org

I don't know...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang