Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gửi em, người anh sẽ yêu !

Go down 
Tác giảThông điệp
ĐĨ DÂM
Administrator
Administrator
ĐĨ DÂM

Điểm Điểm : 1211
Được thanks Được thanks : 5
Ngày gia nhập Ngày gia nhập : 21/05/2011
Tuổi Tuổi : 33
Đến từ Đến từ : D:\filmxxx\Hotgirl\teenViet
Status : Em quá vô tâm...

Gửi em, người anh sẽ yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi em, người anh sẽ yêu !   Gửi em, người anh sẽ yêu ! Icon_minitimeWed May 25, 2011 1:40 am

Người anh vẫn thường nghĩ đến những lúc mệt mỏi, chùn bước và muốn dừng lại, cả những lúc nỗi buồn, sự cô đơn xâm lấn trái tim và lý trí. Người mà số phận đã an bài cho cuộc đời anh. Người mà vẫn thường vụt đến rồi vụt đi trong những giấc mơ.
Để rồi khi mình gặp nhau ở cuộc sống thực, khi anh và tình yêu tìm đến với em, anh mong rằng em sẽ nhận ra anh. Khi ấy sẽ thật hạnh phúc phải không em? Thế nhưng khi em đã nhận ra anh, anh mong rằng chúng ta sẽ hiểu và thông cảm cho con người và cuộc sống của nhau. Cuộc đời nào cũng có những khó khăn riêng, nếu đặt mình vào vị trí ấy ta mới thấu hiểu nó như thế nào.
Một lúc nào đó em sẽ thấy kiểu tóc, bộ quần áo, đôi giày anh đang mang không được hợp thời trang cho lắm, hay râu ria có hơi dài chút xíu thì lúc ấy anh mong em hiểu rằng tất cả những thứ ấy chỉ là tạo hình, dáng vẻ bên ngoài thôi. Nó chẳng thể phản ánh hết tâm hồn bên trong của một con người.
Một lúc nào đấy khi em thấy anh la cà bia bọt với bạn, em hãy đừng ngần ngại nhấc máy, bấm số gọi cho anh nhé! Để anh biết rằng em là người đang quan tâm, lo lắng cho anh.
Một lúc nào đấy em sẽ thấy anh vấp ngã trước cuộc sống, có lẽ anh sẽ bị thương, sẽ chảy máu, sẽ đau nhưng em đừng lo lắng quá hãy cứ nhẹ nhàng đến bên anh và anh sẽ tự mình đứng dậy và bước tiếp cho dù con đường phía trước có đầy chông gai và đá nhọn.
Có thể một lúc nào đấy anh là người sẽ khiến những giọt lệ lăn dài trên mí mắt của em thì mong em hãy hiểu rằng đấy không phải là điều mà anh mong muốn mang đến cho em. Khi mang lại niềm vui cho người mình yêu cảm giác hạnh phúc bao nhiêu thì khi mang đến nỗi buồn cho người mình yêu sẽ đau khổ bấy nhiêu.
Một lúc nào đấy nếu như em thấy những giọt lệ lăn ra từ khóe mắt anh. Khi ấy, đừng cười chê và trêu chọc anh là kẻ yếu đuối. Đối với người đàn ông để nước mắt rơi trước người mình yêu khó khăn đến nhường nào.
Một lúc nào đấy nếu như anh không nhận ra kiểu tóc mới, bộ đồ hay chiếc túi sách mới em đang mang. Khi đó chỉ là những phút giây vô tâm, đãng trí nhất thời mà bất kì người đàn ông nào đều sẽ có lúc như thế và đừng giận anh, em nhé!
Một lúc nào đấy khi anh hầu rượu bố(em) thì em hãy nhẹ nhàng ngồi bên anh để thi thoảng nhắc nhở bố và anh uống ít rượu thôi, uống nhiều ko tốt cho sức khỏe. Khi em về nhà anh cứ yên tâm, đừng lo lắng anh sẽ làm luật với mấy bà chị gái chắc sẽ ok thôi.
Một lúc nào đấy khi anh phân biệt cái này của anh, cái này của em. Có lẽ em sẽ giận về sự ích kỉ ấy, nhưng em àh! Đấy là anh vẫn nghĩ mình đang sống chỉ có mình anh, anh vô tâm quên mất giờ anh đã có em ở bên, anh chưa quen với việc cuộc sống của anh và em giờ đã là một. Thế nên, em đừng giận anh quá lâu ,em nhé!...
Trong biển người bao la tìm thấy nhau đã khó, giữ được nhau lại càng khó hơn. Hãy cứ thử thách tình yêu của anh dành cho em, hãy cứ đẩy anh ra để anh sẽ lại tiến về phía em. Thế nhưng đừng đẩy anh ra quá xa, em nhé! có lẽ em sẽ cho là suy nghĩ của anh quá đơn giản, phải ko? Anh biết, cuộc sống còn nhiều điều mà cả anh, em và tất cả mọi người đều ko thể lường trước được mọi việc. Vậy nên, anh sẽ sống đơn giản để đời thanh thản.
http://buonduale.org

Gửi em, người anh sẽ yêu !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có một người...
» Khi người ấy không yêu bạn
» Hoa ghép từ... người nude