Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thư gửi vợ tương lai - P1

Go down 
Tác giảThông điệp
ĐĨ DÂM
Administrator
Administrator
ĐĨ DÂM

Điểm Điểm : 1211
Được thanks Được thanks : 5
Ngày gia nhập Ngày gia nhập : 21/05/2011
Tuổi Tuổi : 33
Đến từ Đến từ : D:\filmxxx\Hotgirl\teenViet
Status : Em quá vô tâm...

Thư gửi vợ tương lai - P1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi vợ tương lai - P1   Thư gửi vợ tương lai - P1 Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 8:49 am

Em à!
Chồng em năm nay 26 tuổi. A không biết em là ai, khồng biết em có phải là “em” ko. Cũng có thể giờ này em đang mải mê với 1 anh nào đấy, và giờ này ta chưa tìm ra nhau. Nhưng đó không phải là vấn đề. Vấn đề là khi anh là chồng của em và em đọc được bức thư anh gửi cho em, cho tương lai này em sẽ hiểu anh và mình cùng nhau xây lên 1 gia đình thật hạnh phúc em nhé!
Anh cám ơn ông trời đã giúp anh tìm thấy em. Cảm ơn mối nhân duyên này. Em có biết anh đã nghĩ rằng em trông thế nào không? Em thấp hơn anh, dáng người nhỏ nhỏ xinh xinh, 1 đôi mắt thật đẹp, 1 giọng nói thật hay, và lúc nào cũng thật dịu dàng !
Anh nói trước là chồng em mải chơi lắm đấy. Có thể sẽ cả ngày ngồi với cái máy tính hay đi chơi với bạn bè và em sẽ phải trông con :”. Chồng em lại là người thật bừa bộn và không có quy hoạch tổ chức gì cả, và lại còn rất lười nữa. Nhưng anh biết em sẽ bù lấp những khuyết điểm đó của anh em nhỉ.
Cho đến bây h thì anh vẫn chỉ biết nấu những món đơn giản, nhưng anh sẽ học những cái đó để lúc nào em cũng được ăn ngon và thật may cho em là chồng em rất hài hước, vui tính, anh ấy sẽ suốt ngày làm em cười và tạo không khí thật dễ chịu để em lúc nào cũng về nhà và thấy người đàn ông của em.
Em à!
Từ giờ đến lúc cưới em, anh sẽ cố gắng thật nhiều. Anh không muốn chồng của em sẽ là một người không khỏe mạnh trong mắt em, anh sẽ chăm sóc bản thân ngay từ bây giờ để anh có thể luôn hãnh diện đi bên cạnh một người phụ nữ xinh đẹp như em.
Về con cái thì sao em nhỉ :. Anh thích 1 đứa con gái và 1 thằng con trai :”>. Đứa con gái sẽ làm chị nhá. Còn nếu em thích sinh thêm thì tùy em Wink). Việc đặt tên con anh sẽ nhường em :”>. Sau này 3 bố con anh sẽ về 1 phe nhá Wink). Em phải chuẩn bị tinh thần đi :”>.
Còn về ngôi nhà của mình nữa chứ nhỉ, Anh thích một căn nhà độc lập, có 1 khu vườn thật rộng, có hàng rào, và mình sẽ chồng thật nhiều, thật nhiều hoa ở đó em nhé :”>. Nhà mình sẽ sơn màu gì nhỉ :-?. Em sẽ quyết định nhé, vì em có mắt thẩm mĩ hơn anh :”>. Em sẽ làm cho nó thật đẹp, tổ ấm của gia đình mình cơ mà em nhỉ Wink). Và mình sẽ còn có 1 con mèo thật đẹp nữa :”>.
Ah, sau này, mỗi ngày, khi đi làm về, anh sẽ tặng em những bông hoa thật đẹp em nhỉ… chắc em sẽ vui lắm :”>.

Gia đình mình sẽ thật hạnh phúc, ấm áp em nhỉ !
http://buonduale.org

Thư gửi vợ tương lai - P1
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thư gửi vợ tương lai - P2